Thông số kỹ thuật máy khoan bê tông Dongcheng DZJ 05-13
| Loại máy | Máy khoan đục bê tông |
| Mã sản phẩm | DZJ 05-13 |
| Thương hiệu | Dongcheng – Trung Quốc |
| Công suất | 1350W |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Tốc độ đập | 4.500 lần/ phút |
| Trọng lượng | 2 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |

Chưa có sản phẩm trong giỏ hàng.
Liên hệ
Máy khoan bê tông Dongcheng DZJ 05-13 được phân phối bởi Điện Máy Gia Phú. Liên hệ tư vấn qua hotline hoặc zalo 0937.623.786.
Chính sách gia phú
Gọi đặt mua 0937.623.786 (7:30 - 22:00)
Thông số kỹ thuật máy khoan bê tông Dongcheng DZJ 05-13
| Loại máy | Máy khoan đục bê tông |
| Mã sản phẩm | DZJ 05-13 |
| Thương hiệu | Dongcheng – Trung Quốc |
| Công suất | 1350W |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Tốc độ đập | 4.500 lần/ phút |
| Trọng lượng | 2 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |
